™—»§µp€r§†ar...ßän§
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

™—»§µp€r§†ar...ǵρïď

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Superstar...TaUlAo

Superstar...TaUlAo

Gold : 83

Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........ Empty
Bài gửiTiêu đề: Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........   Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........ EmptyThu Jun 24, 2010 11:21 am

Lời thật lòng của người con gái:
Anh!!!
Em bắt đầu viết về chúng ta anh nha ...đầu tiên em chọn màu tím là màu để viết , anh biết không vì em rất thích nó , nó nhẹ nhàng và buồn như chuyện tình của chúng ta vậy , anh nhỉ ...?
12h00 trời mưa ...lạnh ....
..Em ngồi đây nhìn trời lạnh mưa rơi từng hạt , em nhẹ nhàng đưa tay ra...nó lạnh hơn em tưởng , và em chợt nhớ đến ngày ấy ..ngày ta wen nhau - nhữg ngày tháng thật dễ thương của em và anh - có lẽ anh chẳng nhớ ngày ta quen đâu ..anh vô tâm lắm ...nhưng thế mới là người em iu chứ anh nhỉ ? ( cười)
... Ta wen nhau tình cờ anh nhỉ ? ^^ từ lần đầu tiên nói chuyện với anh em cảm thấy anh là một ng` cực " ngang bướng " thì anh nhớ đi, em biết lúc này anh sẽ nghĩ " chài ! mình muh bướng huh ???" nhưng em cũg thật hok tốt em chê ng` con gái em iu thật nhìu,^^ ta đã cãi nhau đoá anh nhớ hok ??? và khi đoá tất nhiên em hỉu ra chị ấy thật wan trọg với anh ...em vẫn còn nhớ cảm gíac của em lúc đoá ganh tị khủg khiếp ^^ ?( lời thú tội ngọt ngào ) ...
...và từ đoá ta trở thành bạn của nhau , anh kể choa em nghe nhìu chiện về anh và chị ấy " nữ thần trong lòng anh " anh thương chị ấy rất nhìu , anh kể về bạn anh , anh kể câu truyện của anh ...và em bắt đầu hiểu về anh nhiều hơn ...em đoán là em hiểu anh nhìu hơn nhữg ji` anh nghĩ , right ??? ...
♥️ Em vẫn nhớ mãi , ngày em và anh cùng đón sao băng đến ...2h muh chả thấy ...T_T nhưng không hiểu sao em thấy ngày đoá cứ vui vui thế nào ấy vì nhờ đoá em biết về anh nhìu hõn nữa ...nghĩ lại em vẫn thấy mình khờ ...^^
Và hôm ấy cũg đến , anh ngỏ lời với em , em gật đầu đồng ý dù em biết anh chỉ tìm đến em như một ng` thay thế , thay thế choa chị ấy ...dù em vẫn biết nhưng em vẫn mún ...gọi là gi` nhỉ , à! trải nghiệm anh à ..em mún thử xem em có thay đổi đc anh không , nhưng có lẽ em nhầm dù thời gian có nhìu đến mấy thì anh vẫn iu chị ấy nhìu thật nhìu và chưa từng có hình ảnh của em trong anh ...
Em đã đọc đc trong một cuốn sách một câu " tình iu đến với nhau thì cần có một thời gian dài hoặc là cả đời và thật nhìu thật nhìu tình cảm , dù có khó khăn gì cũg có thể vượt wa để đến với tình yêu , nhưng chỉ cần một giây để ng` ta thay đổi và rời xa nhau "
..............em quyết định mình nên chia tay..................
...mưa nhìu hơn ...lạnh hơn ..em bước chân lên nhữg bậc cầu thag dẫn lên sân thượng ..em rùng mình lạnh thật !và em đứng dưới mưa ...cơn mưa dịu dàng ôm lấy người em ..thấy cô đơn và hụt hẵng... em cảm thấy nước mắt mình lại rơi ,rơi trong mưa , rơi vì anh ...vì nhớ anh khủng khiếp và em nhận ra mình mất nhau....em cười cay đắng ... cùơi choa sự thay đổi của anh , cười mình không giữ đc anh , cười cho khoảng cách của em và anh , cười cho chúng ta ....
...bây giờ em không nhớ anh thật đấy , em cũg không ganh tị với ngýời yêu anh hiện giờ , thật đoá chả một chút gi` ..em mừng cho anh...đã có lúc em thầm ước em ước chúng ta chưa từng đi chung một con đg` chúng ta chưa từng yêu nhau em ước như thế thật đấy ...
... Khi em quyết định ra đi , em chẳng hối tiếc gi` , em thấy mình làm đúg vì em biết : có những con đường ta không thể đi chung nữa nên em chọn cách ...buông tay anh ra . Để một ng` nào đó cũg iu anh nhìu như em đã từng iu anh nắm lấy và đi cùng chị ấy một con đg` khác ...
P/S chúc anh hạnh phúc , ng` em từng iu

Lời thật lòng của ng` con trai (là tui):
Anh thừa nhận .... cách mình wen nhau thật là lạ. Anh thừa nhận .... a đã từng iu người con gái đó. Anh thừa nhận ..... e rất hỉu anh. Và ........ chính điều đó đã làm anh iu e thật nhìu. Anh thừa nhận .... có đôi lúc anh cảm thấy cô đơn khi không có e bên cạnh, một ý nghĩ thoáng wa trong đầu anh: "Liệu mình có nên tiếp tục cuộc tình này ko khi những người bạn cho rằng anh ngu ngốc khi wen một người wa mạng". Nhưng những ý nghĩ đó liền bị dập tắt khi anh nghĩ tới một điều ngược lại: " iu nhau khoảng cách về không gian là điều không hề wan trọng với anh". Em có biết không, anh sự sự kinh ngạc về lần đầu nói chuyện với em và anh tự hỏi: "Một người xa lạ như thế lại hoàn toàn hi ểumình hơn cả chính bản thân mình thật lạ và cũng thật sung sướng". Cái ngày đầu tiên mình wen nhau là ngày 9/8 nếu anh không nhớ nhằm cho đến lúc này - và em cho rằng anh thật sự vô tâm. Đêm sao băng một cái đêm thật đẹp một cái đêm mà anh bẽ rằng em chính là người anh sẽ yêu và yêu rất nhiều - và điều đó đã đúng cho đến bây giờ. Lần đầu tiên anh thức khuya để nói chuyện để chia sè những cảm xúc niềm vui nỗi buồn của anh cho một cô gái người mà anh chỉ biết qua hình ảnh. Em có biết không, em có biết cái lần đầu tiên anh nghe được giọng nói của em qua điện thoại mặc dù chỉ một giây lát thui nhưng anh cảm thấy thật sung sướng thật lâng lâng - một cảm giác lạ mà anh chưa từng có trước đây... Rồi tiếp đến là hàng loạt những tháng ngày nói chuyện qua điện thoại, có lẽ đó là tháng ngày vui vẻ nhất mà anh từng có được, ngày nào cũng đều đặn như thể được sắp xếp cứ 10 giờ tối cuộc trò chuyện bắt đầu, và kết thúc vào thời gian mà chã ít ai nghĩ tới .... 12h - 1h sáng. Thật lạ anh không hề cảm thấy buồn ngủ anh muốn nói mãi thôi. Nhưng rồi sự thật khủng khiếp cũng tới có lẽ người xưa nói đúng - mưa dầm thấm lâu, hix anh đã bị quỵ ngã trước lời nói của nững người bạn, anh đã nghi ngờ mối quan hệ của chúng ta, anh đã phạm một sai lầm thật lớn, lớn đến mức ko anh không thể hình dung nổi ...... anh đã nói lời chia tay .... thật ngu dốt. Lúc đó anh cứ đinh ninh: " Điều mình làm thật sự tốt cho em tốt cho chúng ta, anh không thể bên em bảo vệ em khi nguy hiểm chăm sóc em khi bệnh tật làm bờ vai vững chãi khi em cần một nơi yên bình". Khoảng thời gian sau đó thật sự như một cơn ác mộng ..... Anh nhớ em, nhớ em rất nhiều nhớ về những kỉ niệm những câu nói iu thương đã dành cho nhau ôi anh ước mình đã ko làm điều tệ hại đó. Nếu cho anh một cơ hội làm lại thì anh vẫn sẽ yêu em yêu em nhìu hơn như thế nữa và sẽ không phạm sai lầm.... Nhưng không nó đã wa rồi và anh ngồi đây ôm một nỗi nhớ một sự ân hận muộn màng. Anh đã khóc rất nhiều khóc khi nhớ đến em- thật yếu đuối. Và khóc ở mọi nơi ngay cả ở nơi công cộng thật xấu hổ... Nhưng anh không thể kiềm nén cảm xúc cái cảm xúc .... ko bẽ nói sao nữa. Anh đã cố dặn mình rằng sẽ quên em để em là một phần nho nhỏ trong tim anh. Nhưng anh không làm thế được, anh đã bắt đầu nhìu mối tình mới mục đích chỉ để quên em thay thế em nhưng đó là điều không thể anh đã không làm được điều đó đồng nghĩa với việc, các chuyện tình sau đó đều có chung một kết quả - tan vỡ...... Em đã cho anh rất nhiều hi vọng đấy em có biết không khi em nói mình wen lại và rồi em lại cướp nó đi khi em nói đó chỉ là một lời nói chơi - thật đau khổ. Đến khi em bật wc đó là lần đầu anh nhìn thấy chính con người em theo nghĩa đen người mà anh yêu thương thật nhìu bằng xương bằng thịt. Anh ngồi ngắm em nhìn từng cử chỉ hành động của em, cái kí ức lại tràn về ngập tràn trong tim anh, sự trống trải biết mất, nước mắt anh lại rơi..... tồi tệ thật khi anh xem những dòng mà em viết những ý nghĩ của em về anh, cái tồi tệ ở đây là chính anh, anh thật tồi tệ. Anh lun miệng nói yêu em nhưng anh lại làm em buồn và làm em khóc anh thật tồi tệ. Em ah dù bây h có một người yêu anh yêu anh tha thiết lắm, nhưng anh cảm thấy rằng tình yêu anh dành cho người đó không bằng như tình cảm mà anh dành cho em có lẽ nó đã chai lì gòi em ah. Đến tận bây giờ anh không thể nào noi câu anh đã quên em và hết yêu em gòi môt điều không thể nói vì nó không hề là sự thật. Em làm mọi điều để anh ghét em nhưng không được đâu em ah ...... ANH SẼ MÃI YÊU EM NHƯ ANH ĐÃ TỪNG YÊU THÔI ..... :14 :14 :14 :14
Superstar...BeeBoo

Superstar...BeeBoo

Gold : 214

Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........   Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........ EmptyThu Jun 24, 2010 11:24 am

hay wá hay wá....mặc dù ko có đọc nhưng thấy dài...nghĩ chắc hay :24 :24
http://vn.myblog.yahoo.com/cuong-battle
Superstar...TaUlAo

Superstar...TaUlAo

Bài gửiTiêu đề: Re: Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........   Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........ EmptyThu Jun 24, 2010 11:38 am

:23 bảo đọc ko đọc :34 chờ dey đừng để ta gặp lại nhà ngươi :25 :25
Superstar...BangChu

Superstar...BangChu

Gold : 57

Bài gửiTiêu đề: Re: Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........   Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........ EmptyThu Jun 24, 2010 5:45 pm

chu~ dAU mUk nhju the'?...
k doc nHUg thay nhjeu` chAc' vi~ dAI lAM?..oi cuoc tinh lANg mANg?..(vj` co aj rah vjk nhju dzj dau?...ng vj daj) Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........ 585386
Superstar...TaUlAo

Superstar...TaUlAo

Bài gửiTiêu đề: Re: Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........   Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........ EmptyThu Jun 24, 2010 6:55 pm

cắt ku ah` :24
Tipi

Tipi

Gold : 55

Bài gửiTiêu đề: Re: Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........   Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........ EmptyFri Jun 25, 2010 11:02 am

Superstar...TaUlAo đã viết:
cắt ku ah` :24
ơ hơ :20 :20 bạo lực rum :36 :36
lại 1 tình iu lạ zống chồng ah` hihi :37 :37 :37
mãi iu zợ zù chồng rất là lăng nhăng hhahaha :39 :39
Superstar...TaUlAo

Superstar...TaUlAo

Bài gửiTiêu đề: Re: Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........   Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........ EmptyFri Jun 25, 2010 6:54 pm

:25 cắt ku Ck lun ah` chứ ở đó bạo lực hừ
uhm có mỗi ck hỉu Vk :24
Tipi

Tipi

Bài gửiTiêu đề: Re: Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........   Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........ EmptyFri Jun 25, 2010 9:44 pm

:25 cắt ku Ck lun ah` chứ ở đó bạo lực hừ
uhm có mỗi ck hỉu Vk :24
ck hok có ku vợ ơi tiếc wer có ck cũng cho cắt nữa haha
Superstar...TaUlAo

Superstar...TaUlAo

Bài gửiTiêu đề: Re: Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........   Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........ EmptyFri Jun 25, 2010 10:13 pm

:15 ko có ku ah` :25 zậy Vk lắc hai cái núi đôi của Ck :11
Tipi

Tipi

Bài gửiTiêu đề: Re: Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........   Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........ EmptySat Jun 26, 2010 9:08 am

:15 ko có ku ah` :25 zậy Vk lắc hai cái núi đôi của Ck :11
ê hok chơi trò nói bậy ỡ đây nhak :01 :01 :01 ta là ngừ văn min giỡn thế đũ òi ...chải răng nói lại y :30 :30 hok thui chết vs ta ( pà cóc nó nói bậy óc cục ) :34 :34 :34 :34 ta sẽ giết mi thằng vợ yo^ yien^
Superstar...TaUlAo

Superstar...TaUlAo

Bài gửiTiêu đề: Re: Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........   Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........ EmptySat Jun 26, 2010 1:41 pm

:11 ai mượn nói bậy trước chi :08 thì thui :25 ko nói bậy nữa nói xàm dc òi :19
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........   Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........ Empty

Time gian hạnh phúc và đau khổ nhất của một mối tình ....... đã wa........
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phương hướng khắc phục cho lần off sau...?
» Khi giáo viên nổi tính côn đồ
» Ngô Trác Linh tình tứ bên Nguyễn Văn Chung
» Trò chơi Nhật Bản
» Trò chơi Nhật Bản ( part 2 )